| ความเหมาะสม | เข้ากันได้กับผ้าส่วนใหญ่ |
|---|---|
| ประเภท | มันวาว/ด้าน |
| อุณหภูมิการถ่ายโอน | 130-150 องศาเซลเซียส |
| ลักษณะ | ความละเอียดสูง การติดต่อหมึกที่ดี |
| การพิมพ์ | ดิจิทัล |
| วิธีการปอกเปลือก | เปลือกร้อน |
|---|---|
| ความหนา | 75ไมค์ |
| ความยาว | 100ม |
| วัสดุ | โพลีเอสเตอร์ |
| การใช้งาน | การพิมพ์การถ่ายเทความร้อน |
| ประเภท | มันวาว/ด้าน |
|---|---|
| ความเหมาะสม | เข้ากันได้กับผ้าส่วนใหญ่ |
| รายละเอียด | A4/ A3/ A3+/ 30ซม./ 33ซม./ 42ซม./ 60ซม./ 120ซม.*100ม. |
| ความหนา | 75ไมครอน |
| ลักษณะ | ความละเอียดสูง การติดต่อหมึกที่ดี |
| สี | CMYKW+V |
|---|---|
| ประเภทการพิมพ์ | การพิมพ์ดิจิตอล |
| สีพื้นฐาน | ฟ้า, ม่วงแดง, เหลือง, ดำ, ขาว |
| ปริมาณ | 1000ML |
| ระยะเวลา | 5-10 วันทำการ |
| หมึก | CMyk+ว |
|---|---|
| การฉีก | เย็น |
| ขนาด | 42ซม.*100ม |
| สภาพการถ่ายทอดความร้อน | อุณหภูมิ: 130-150 °C, เวลา: 6-12 วินาที / เวลา, ความดัน: มากกว่า 0.24 kgf / cm ^ 2 |
| ผ้าที่ปรับตัว | สามารถใช้ได้สําหรับผ้ายืดหยุ่นทั่วไปและขนาดใหญ่ เช่น ผ้ายาง ผ้าผสม และอื่นๆ |
| ขนาด | 1 กิโลกรัม |
|---|---|
| ความต้านทานความร้อน | สูงถึง 180°C |
| ความยืดหยุ่น | สูง |
| ความเข้ากันได้ของหมึก | สารละลายทางสิ่งแวดล้อม สารละลาย UV Latex |
| ประเภทกาว | ละลายร้อน |
| ล้างทำความสะอาดได้ | ดีมาก |
|---|---|
| ขนาด | 1 กิโลกรัม |
| ความต้านทานความร้อน | สูงถึง 180°C |
| ความยืดหยุ่น | สูง |
| ความทนทาน | อายุยาว |
| ขนาดอบแห้ง | A3 ,A3+ ฟิล์มสัตว์เลี้ยง |
|---|---|
| ความเร็วในการพิมพ์ | 4Pass: 6ม./ชม. 6Pass: 4ม./ชม. 8Pass:2ม./ชม. |
| ประเภทสื่อ | หนัง กระดาษ เนื้อผ้า |
| ซอฟต์แวร์การพิมพ์ | เมนท็อป 6.1 |
| รายการ | เครื่องปั่นผง |
| ขนาด | 1000ML |
|---|---|
| คุณภาพการพิมพ์ | ความคมชัดสูง |
| สี | สี CMYKW |
| ความเร็วในการพิมพ์ | รวดเร็ว |
| ความทึบ | สูง |
| พื้นผิว_เสร็จสิ้น | มันวาว |
|---|---|
| ความกว้าง | 60ซม |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ดี.ที.เอฟ ฟิล์ม |
| ความยาว | 100ม |
| สี | ใส |