| Application | Plastic, Glass, Ceramics, Paper, Paperboard |
|---|---|
| Durability | Long-lasting |
| Ink Type | CMYKW+Vanish UV Ink |
| Size | 30cm*100m/60cm*100m/A4/A3 |
| สี | ทอง/เงิน/เลเซอร์เงิน/แดง |
| สี | สี CMYKW |
|---|---|
| ประเภทการพิมพ์ | การพิมพ์ดิจิตอล |
| ประเภทหมึก | สูตรน้ำ |
| ขนาด | 1000ML |
| คุณภาพการพิมพ์ | ความคมชัดสูง |
| สี | CMyk+ว |
|---|---|
| ความเหมาะสม | เครื่องพิมพ์ดีทีเอฟ |
| วิธีการพิมพ์ | ตรงไปที่ภาพยนตร์ |
| การยึดเกาะ | แข็งแกร่ง |
| คุณภาพ | สูง |
| วัสดุ | สัตว์เลี้ยง |
|---|---|
| ขนาด | 30ซม.*100ม./33ซม.*100ม./42ซม.*100ม./60ซม.*100/A4/A3/A3+ |
| จบซะ | เคลือบด้านและมันวาว |
| ความหนา | 75ไมค์ |
| การใช้งาน | การพิมพ์เสื้อผ้า |
| วัสดุ | สัตว์เลี้ยง |
|---|---|
| ขนาด | 30cm*100m/60cm*100m |
| จบซะ | เคลือบด้านและมันวาว |
| ความหนา | 75ไมค์ |
| ปอกเปลือก | เย็น |
| ความเหมาะสม | เข้ากันได้กับผ้าส่วนใหญ่ |
|---|---|
| การฉีก | เย็นร้อน |
| การพิมพ์ | ดิจิทัล |
| การยืดตัวที่จุดตัด | ≥100% |
| ความยืดหยุ่น | สูง |
| การพิมพ์ | ดิจิทัล |
|---|---|
| ประเภท | มันวาว/ด้าน |
| ลักษณะ | ความละเอียดสูง การติดต่อหมึกที่ดี |
| ความเหมาะสม | เข้ากันได้กับผ้าส่วนใหญ่ |
| รายละเอียด | A4/ A3/ A3+/ 30ซม./ 33ซม./ 42ซม./ 60ซม./ 120ซม.*100ม. |
| ความเหมาะสม | เข้ากันได้กับผ้าส่วนใหญ่ |
|---|---|
| ความยืดหยุ่น | สูง |
| อุณหภูมิการถ่ายโอน | 130-150 องศาเซลเซียส |
| การฉีก | เย็น/ร้อน/ทันที |
| ลักษณะ | ความละเอียดสูง การติดต่อหมึกที่ดี |
| คุณภาพ | สูง |
|---|---|
| ประเภทการพิมพ์ | การพิมพ์ดิจิตอล |
| คุณภาพการพิมพ์ | ความคมชัดสูง |
| เครื่องพิมพ์ที่เหมาะสม | เครื่องพิมพ์ DTF |
| การรับประกัน | 12 เดือน |
| สีฟิล์ม | ชัดเจน |
|---|---|
| ขนาดม้วน | 60cm*100m |
| ความหนา | 75mic/100mic |
| ผง | กาวร้อนละลาย |
| สีพิมพ์ | CMyk+ว |