| ความเหมาะสม | เข้ากันได้กับผ้าส่วนใหญ่ |
|---|---|
| ประเภท | มันวาว/ด้าน |
| อุณหภูมิการถ่ายโอน | 130-150 องศาเซลเซียส |
| ลักษณะ | ความละเอียดสูง การติดต่อหมึกที่ดี |
| การพิมพ์ | ดิจิทัล |
| Color | Gold/sliver/laser Silver/red |
|---|---|
| Material | PET Adhesive |
| ขนาด | 30 ซม.* 100 ม./60 ซม. * 100 ม./A4/A3 |
| Heat Rejection | Up To 80% |
| สินค้า | ฟิล์ม A + ฟิล์ม B = 1 ชุด |
| วัสดุ | สัตว์เลี้ยง |
|---|---|
| ขนาด | 30ซม.*100ม./33ซม.*100ม./42ซม.*100ม./60ซม.*100/A4/A3/A3+ |
| จบซะ | เคลือบด้านและมันวาว |
| ความหนา | 75ไมค์ |
| การใช้งาน | การพิมพ์เสื้อผ้า |
| วัสดุ | สัตว์เลี้ยง |
|---|---|
| ขนาด | 30ซม.*100ม./33ซม.*100ม./42ซม.*100ม./60ซม.*100/A4/A3/A3+ |
| จบซะ | เคลือบด้านและมันวาว |
| ความหนา | 75ไมค์ |
| การใช้งาน | การพิมพ์เสื้อผ้า |
| วัสดุ | สัตว์เลี้ยง |
|---|---|
| ขนาด | 30ซม.*100ม./33ซม.*100ม./42ซม.*100ม./60ซม.*100/A4/A3/A3+ |
| จบซะ | เคลือบด้านและมันวาว |
| ความหนา | 75ไมค์ |
| การใช้งาน | การพิมพ์เสื้อผ้า |
| วัสดุ | สัตว์เลี้ยง |
|---|---|
| ขนาด | 30cm*100m/60cm*100m |
| จบซะ | เคลือบด้านและมันวาว |
| ความหนา | 75ไมค์ |
| ปอกเปลือก | เย็น |
| การใช้งาน | หมวก, เสื้อผ้า, สิ่งทอ, หนัง, รองเท้า |
|---|---|
| วัสดุ | สัตว์เลี้ยง |
| ลักษณะ | ด้านสองด้านและด้านเดียว |
| เวลาโอน | 5-10ส |
| ผง | แป้งร้อนละลายทีพียู |
| วัสดุ | สัตว์เลี้ยง |
|---|---|
| ขนาด | 30cm*100m/60cm*100m |
| จบซะ | เคลือบด้านและมันวาว |
| ความหนา | 75ไมค์ |
| ปอกเปลือก | เย็น |
| วัสดุ | สัตว์เลี้ยง |
|---|---|
| ขนาด | 30cm*100m/60cm*100m |
| จบซะ | เคลือบด้านและมันวาว |
| ความหนา | 75ไมค์ |
| ปอกเปลือก | เย็น |
| วัสดุ | สัตว์เลี้ยง |
|---|---|
| ขนาด | 30cm*100m/60cm*100m |
| จบซะ | เคลือบด้านและมันวาว |
| ความหนา | 75ไมค์ |
| ปอกเปลือก | เย็น |