| วิธีการจ่ายเงิน | T/T, Western Union, Paypal |
|---|---|
| จบซะ | เคลือบ |
| สั่งซื้อขั้นต่ำ | 100 |
| น้ําหนัก | 80แกรม |
| ขนาด | 30 ซม./33 ซม./40 ซม./60 ซม./120 ซม |
| วัสดุ | ผงที่มีคุณภาพสูง TPU (เทอร์โมพลาสติกโพลียูรีเทน) |
|---|---|
| ความทนทาน | ให้ภาพพิมพ์ยาวและทนทานที่ต้านทานการสึกหรอ |
| ความยืดหยุ่น | ให้ความยืดหยุ่นสูงขึ้น เพื่อให้การพิมพ์ไม่แตก ไม่เปลือก หรือเสื่อมเสื่อมตามเวลา |
| สัมผัสนุ่ม | ปล่อยให้ความรู้สึกนุ่มและสะดวกสบายบนเนื้อผ้าหลังจากการบ่มเหมาะสำหรับการใช้งานที่สวมใส่ได้ |
| รายละเอียดการบรรจุ | 1กก./5กก./10กก./25กก./50กก |
| ความเหมาะสม | เข้ากันได้กับผ้าส่วนใหญ่ |
|---|---|
| การฉีก | เย็นร้อน |
| การพิมพ์ | ดิจิทัล |
| การยืดตัวที่จุดตัด | ≥100% |
| ความยืดหยุ่น | สูง |
| จบซะ | เคลือบ |
|---|---|
| วิธีการจ่ายเงิน | T/T, Western Union, Paypal |
| การพิมพ์ | ดิจิทัล |
| ปริมาณ | 50,000 ม้วนต่อสัปดาห์ |
| สี | ขาว/ใส |
| การเคลือบ | 4-5 ชั้น |
|---|---|
| วิธีการจ่ายเงิน | T/T, Western Union, Paypal |
| จบซะ | เคลือบ |
| ปริมาณ | 50,000 ม้วนต่อสัปดาห์ |
| ขนาด | 30 ซม./33 ซม./40 ซม./60 ซม./120 ซม |
| สี | ขาว/ใส |
|---|---|
| ขนาด | 30 ซม./33 ซม./40 ซม./60 ซม./120 ซม |
| ลักษณะ | ความละเอียดสูง การติดต่อหมึกที่ดี |
| การใช้งาน | การพิมพ์สกรีน, การพิมพ์ออฟเซต, การพิมพ์ดิจิตอล |
| กาว | ไม่ใช่กาว |
| การยืดตัวที่จุดตัด | ≥100% |
|---|---|
| การฉีก | เย็นร้อน |
| ความยืดหยุ่น | สูง |
| ลักษณะ | ความละเอียดสูง การติดต่อหมึกที่ดี |
| ประเภท | มันวาว/ด้าน |
| วัสดุ | สัตว์เลี้ยง |
|---|---|
| สี | ขาว/ใส |
| เวลาพิมพ์ | 1 วัน |
| ขนาด | 30 ซม./33 ซม./40 ซม./60 ซม./120 ซม |
| การเคลือบ | 4-5 ชั้น |
| การเก็บรักษา | ที่เย็นและแห้ง |
|---|---|
| สี | ขาวดำ |
| จุดอ่อน | 80-100°C (176-212°F) |
| กดอุณหภูมิ | 130-150°C/266-302°F |
| ต้านทานการซัก | ยอดเยี่ยม; โดยทั่วไปสามารถทนต่อการซักหลายครั้งที่อุณหภูมิ 40-60°C (104-140°F) |
| ความเหมาะสม | เข้ากันได้กับผ้าส่วนใหญ่ |
|---|---|
| ความยืดหยุ่น | สูง |
| อุณหภูมิการถ่ายโอน | 130-150 องศาเซลเซียส |
| การฉีก | เย็น/ร้อน/ทันที |
| ลักษณะ | ความละเอียดสูง การติดต่อหมึกที่ดี |