| ชนิดเปลือก | เปลือกทันทีเปลือกร้อนเปลือกเย็น |
|---|---|
| วัสดุ | PET (โพลีเอทิลีนเทเรฟทาเลต) |
| ขนาดม้วน | 30 ซม. x 100 ม., 33 ซม. x 100 ม., 42 ซม. x 100 ม., 60 ซม. x 100 ม. |
| มีขนาด Ustom | ใช่ |
| ด้านเดียว | ใช่ |
| ประเภทสินค้า | วัสดุการพิมพ์ |
|---|---|
| ล้างทำความสะอาดได้ | ดีมาก |
| ขนาด | 1 กิโลกรัม |
| ความต้านทานความร้อน | สูงถึง 180°C |
| ความยืดหยุ่น | สูง |
| จุดละลาย | 95-125°C (203-257°F) |
|---|---|
| ความเข้ากันได้ของหมึก | หมึก DTF (CMYK+W) |
| กดอุณหภูมิ | 130-150°C/266-302°F |
| ความหนา | 80-100 ไมค์ |
| ความเข้ากันได้ของเนื้อผ้า | ทำงานได้ดีกับผ้าฝ้าย โพลีเอสเตอร์ ไนลอน และผ้าผสม ให้การยึดเกาะที่แข็งแกร่งและงานพิมพ์ที่ทนทาน |