| ประเภทหมึก | หมึกดีทีเอฟ |
|---|---|
| ความหนา | 75ไมครอน |
| ประเภท | มันวาว/ด้าน |
| ความยืดหยุ่น | สูง |
| ความเหมาะสม | เข้ากันได้กับผ้าส่วนใหญ่ |
| อายุการใช้ | โดยทั่วไป 12 เดือนเมื่อเก็บไว้ในที่แห้งและเย็น |
|---|---|
| กดอุณหภูมิ | 130-150°C/266-302°F |
| จุดอ่อน | 80-100°C (176-212°F) |
| ต้านทานการซัก | ยอดเยี่ยม; โดยทั่วไปสามารถทนต่อการซักหลายครั้งที่อุณหภูมิ 40-60°C (104-140°F) |
| ความเข้ากันได้ของหมึก | หมึก DTF (CMYK+W) |