| อุณหภูมิการถ่ายโอน | 60-170 ° C (320-340 ° F) |
|---|---|
| เวลาโอน | 10-15 วินาที |
| น้ําหนัก | 7 กก./ม้วน |
| ความดันเครื่องกดความร้อน | กลาง |
| รายละเอียดการบรรจุ | 2 ม้วนหรือ 4 ม้วนในกล่องเดียว |
| ประเภทวัสดุ | ฟิล์มถ่ายเทความร้อนด้านเดียว |
|---|---|
| การยึดเกาะ | ยึดเกาะกับผ้าและวัสดุที่แข็งแกร่ง |
| ความเหมาะสมของผ้า | ผ้าปู ปอลิเอสเตอร์ ผสมผสาน และอื่น ๆ |
| ขั้นตอนการสมัคร | ใช้งานง่ายโดยใช้ความร้อนกด |
| รายละเอียดการบรรจุ | 2 ม้วนหรือ 4 ม้วนในกล่องเดียว |
| จุดละลาย | 95-125°C (203-257°F) |
|---|---|
| ความหนา | 80-100 ไมค์ |
| จุดอ่อน | 80-100°C (176-212°F) |
| กดอุณหภูมิ | 130-150°C/266-302°F |
| การเก็บรักษา | ที่เย็นและแห้ง |
| ประเภทหัวพิมพ์ | หัวพิมพ์คู่ XP600 |
|---|---|
| ความกว้างการพิมพ์ | 300MM |
| สีพิมพ์ | CMyk+ว |
| รายการ | เครื่องปั่นผง |
| พื้นที่ใช้งาน | ฟิล์มและแป้ง |
| ขนาด | 1 กิโลกรัม |
|---|---|
| ความต้านทานความร้อน | สูงถึง 180°C |
| ความยืดหยุ่น | สูง |
| ความเข้ากันได้ของหมึก | สารละลายทางสิ่งแวดล้อม สารละลาย UV Latex |
| ประเภทกาว | ละลายร้อน |
| ล้างทำความสะอาดได้ | ดีมาก |
|---|---|
| ขนาด | 1 กิโลกรัม |
| ความต้านทานความร้อน | สูงถึง 180°C |
| ความทนทาน | อายุยาว |
| ประเภทกาว | ละลายร้อน |
| ประเภทสินค้า | วัสดุการพิมพ์ |
|---|---|
| ล้างทำความสะอาดได้ | ดีมาก |
| ขนาด | 1 กิโลกรัม |
| ความต้านทานความร้อน | สูงถึง 180°C |
| ความยืดหยุ่น | สูง |
| ความหนา | 0.1มม |
|---|---|
| ประเภทสินค้า | วัสดุการพิมพ์ |
| ล้างทำความสะอาดได้ | ดีมาก |
| ขนาด | 1 กิโลกรัม |
| ความต้านทานความร้อน | สูงถึง 180°C |
| ประเภทสินค้า | วัสดุการพิมพ์ |
|---|---|
| ล้างทำความสะอาดได้ | ดีมาก |
| ขนาด | 1 กิโลกรัม |
| ความต้านทานความร้อน | สูงถึง 180°C |
| ความยืดหยุ่น | สูง |
| ประเภทสินค้า | วัสดุการพิมพ์ |
|---|---|
| ล้างทำความสะอาดได้ | ดีมาก |
| ขนาด | 1 กิโลกรัม |
| ความต้านทานความร้อน | สูงถึง 180°C |
| ความยืดหยุ่น | สูง |