| สินค้า | ฟิล์ม A + ฟิล์ม B = 1 ชุด |
|---|---|
| ปลายผิว | โปร่งใส.สีขาว |
| ประเภทหมึก | CMYKW+หมึกยูวีวานิช |
| ความยืดหยุ่น | ยืดหยุ่นได้ |
| ขนาด | 30 ซม.* 100 ม./60 ซม. * 100 ม./A4/A3 |
| ความเหมาะสม | พื้นผิวที่หลากหลาย |
|---|---|
| ความต้านทาน | สารเคมี, รอยขีดข่วน, ยูวี |
| วัสดุ | โพลีเมอร์ |
| ปลายผิว | เคลือบเงา, เคลือบด้าน |
| ความหนา | 0.1 มิลลิเมตร-5 มิลลิเมตร |
| การใช้งาน | ผ้า รองเท้า หมวก |
|---|---|
| ขนาด ข้อมูลขนาด | 60cm*100m/ม้วน |
| เวลากดความร้อน | 10-15 วินาที |
| ผงพิมพ์ | กาวร้อนละลายสีขาว |
| รายละเอียดการบรรจุ | 2ม้วน/กล่อง หรือ 4ม้วน/กล่อง |
| สี | CMYK+ขาว+วานิช |
|---|---|
| ความยืดหยุ่น | ยืดหยุ่นได้ |
| ขนาด | 30cm*100m/60cm*100m |
| วิธีการพิมพ์ | พิมพ์ยูวี |
| เวลาอบแห้ง | ทันที |
| สี | CMYK+ขาว+วานิช |
|---|---|
| ความยืดหยุ่น | ยืดหยุ่นได้ |
| ขนาด | 30cm*100m/60cm*100m |
| วิธีการพิมพ์ | พิมพ์ยูวี |
| เวลาอบแห้ง | ทันที |
| สี | CMYK+ขาว+วานิช |
|---|---|
| ความยืดหยุ่น | ยืดหยุ่นได้ |
| ขนาด | 30cm*100m/60cm*100m |
| วิธีการพิมพ์ | พิมพ์ยูวี |
| เวลาอบแห้ง | ทันที |
| สี | CMYK+ขาว+วานิช |
|---|---|
| ความยืดหยุ่น | ยืดหยุ่นได้ |
| ขนาด | 30cm*100m/60cm*100m |
| วิธีการพิมพ์ | พิมพ์ยูวี |
| เวลาอบแห้ง | ทันที |
| สี | CMYKW+V |
|---|---|
| ประเภทการพิมพ์ | การพิมพ์ดิจิตอล |
| สีพื้นฐาน | ฟ้า, ม่วงแดง, เหลือง, ดำ, ขาว |
| ปริมาณ | 1000ML |
| ระยะเวลา | 5-10 วันทำการ |
| สี | CMYK+ขาว+วานิช |
|---|---|
| ความยืดหยุ่น | ยืดหยุ่นได้ |
| ขนาด | 30cm*100m/60cm*100m |
| วิธีการพิมพ์ | พิมพ์ยูวี |
| เวลาอบแห้ง | ทันที |
| ตัดกัน | คอนทราสต์สูง |
|---|---|
| หมึก | CMyk+ว |
| ประเภท | ฟิล์ม |
| การแก้ไข | ความละเอียดสูง |
| ความต้านทานการขีดข่วน | ทนต่อการขีดข่วน |