| วิธีการบ่ม | แสงยูวี |
|---|---|
| สี | CMYKW+V |
| คุณภาพ | สูง |
| รุ่นที่ใช้งานได้ | DX5, DX7, XP600, TX800 |
| ประเภท | หมึกพิมพ์ดิจิตอล LED |
| สินค้า | ฟิล์ม A + ฟิล์ม B = 1 ชุด |
|---|---|
| ปลายผิว | โปร่งใส.สีขาว |
| ประเภทหมึก | CMYKW+หมึกยูวีวานิช |
| ความยืดหยุ่น | ยืดหยุ่นได้ |
| ขนาด | 30 ซม.* 100 ม./60 ซม. * 100 ม./A4/A3 |
| วัสดุ | กาว PET |
|---|---|
| Durability | Long-lasting |
| Heat Rejection | Up To 80% |
| การใช้งาน | พลาสติก แก้ว เซรามิค กระดาษ กระดาษแข็ง |
| Product | A Film + B Film=1 Set |
| Surface Finish | Transparent.white |
|---|---|
| ขนาด | 30 ซม.* 100 ม./60 ซม. * 100 ม./A4/A3 |
| Application | Plastic, Glass, Ceramics, Paper, Paperboard |
| Flexibility | Flexible |
| Ink Type | CMYKW+Vanish UV Ink |
| Ink Type | CMYKW+Vanish UV Ink |
|---|---|
| Product | A Film + B Film=1 Set |
| Surface Finish | Transparent.white |
| Durability | Long-lasting |
| Size | 30cm*100m/60cm*100m/A4/A3 |
| ขนาด | 1 กิโลกรัม |
|---|---|
| ความต้านทานความร้อน | สูงถึง 180°C |
| ความยืดหยุ่น | สูง |
| ความเข้ากันได้ของหมึก | สารละลายทางสิ่งแวดล้อม สารละลาย UV Latex |
| ประเภทกาว | ละลายร้อน |
| ประเภทสินค้า | วัสดุการพิมพ์ |
|---|---|
| ล้างทำความสะอาดได้ | ดีมาก |
| ขนาด | 1 กิโลกรัม |
| ความต้านทานความร้อน | สูงถึง 180°C |
| ความยืดหยุ่น | สูง |
| ประเภทสินค้า | วัสดุการพิมพ์ |
|---|---|
| ล้างทำความสะอาดได้ | ดีมาก |
| ขนาด | 1 กิโลกรัม |
| ความต้านทานความร้อน | สูงถึง 180°C |
| ความยืดหยุ่น | สูง |
| ประเภทสินค้า | วัสดุการพิมพ์ |
|---|---|
| ล้างทำความสะอาดได้ | ดีมาก |
| ขนาด | 1 กิโลกรัม |
| ความต้านทานความร้อน | สูงถึง 180°C |
| ความยืดหยุ่น | สูง |
| ความหนา | 0.1มม |
|---|---|
| ประเภทสินค้า | วัสดุการพิมพ์ |
| ล้างทำความสะอาดได้ | ดีมาก |
| ขนาด | 1 กิโลกรัม |
| ความต้านทานความร้อน | สูงถึง 180°C |