| ความเร็วในการพิมพ์ | 4 รอบ:1 ตร.ม./ชม. 6 รอบ:0.8 ตร.ม./ชม |
|---|---|
| เทคโนโลยีการพิมพ์ | ยูวีแฟลตเบด |
| สีหมึก | CMyk+ว |
| ขนาด | 35*45CM |
| ประเภทสื่อ | แก้ว ไม้ พลาสติก โลหะ เซรามิค ฯลฯ |
| ประเภทหมึก | หมึกยูวี |
|---|---|
| ขนาดพิมพ์ | 3.2m x 1.6m |
| ความละเอียดในการพิมพ์ | 1440dpi |
| อินเตอร์เฟซ | ยูเอสบี, อีเทอร์เน็ต |
| เทคโนโลยีการพิมพ์ | ยูวีแฟลตเบด |
| ระยะเวลา | 5-10 วันทำการ |
|---|---|
| รุ่นที่ใช้งานได้ | DX5, DX7, XP600, TX800 |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | ต่ำกว่า 30°C |
| วิธีการบ่ม | แสงยูวี |
| สีพื้นฐาน | ฟ้า, ม่วงแดง, เหลือง, ดำ, ขาว |
| วิธีการบ่ม | แสงยูวี |
|---|---|
| สี | CMYKW+V |
| คุณภาพ | สูง |
| รุ่นที่ใช้งานได้ | DX5, DX7, XP600, TX800 |
| ประเภท | หมึกพิมพ์ดิจิตอล LED |
| น้ําหนัก | 80กก |
|---|---|
| ขนาด | 35*45CM |
| พลังงานไฟฟ้า | AC220V/50Hz |
| หัวการพิมพ์ | XP600 / I1600/I3200 |
| อินเตอร์เฟซ | ยูเอสบี, อีเทอร์เน็ต |
| ขนาด | 35*45CM |
|---|---|
| เทคโนโลยีการพิมพ์ | ยูวีแฟลตเบด |
| น้ําหนัก | 80กก |
| อินเตอร์เฟซ | ยูเอสบี, อีเทอร์เน็ต |
| ประเภทสื่อ | แก้ว ไม้ พลาสติก โลหะ เซรามิค ฯลฯ |
| ต้านทานการซัก | ทนต่อการซีดจางและสึกหรอแม้หลังจากล้างหลายครั้ง |
|---|---|
| ป้องกันรังสียูวี | ต่อต้านความเสียหายของรังสียูวีรักษาความสมบูรณ์ของสีการพิมพ์ |
| ทนต่อการขัดถู | ทำให้ภาพพิมพ์ดูใหม่แม้หลังจากได้รับแรงเสียดทาน |
| กันน้ํา | รักษาความสมบูรณ์ในสภาพแวดล้อมที่ชื้นหรือเปียก |
| รายละเอียดการบรรจุ | 1กก./5กก./10กก./25กก./50กก |
| สี | CMYKW+V |
|---|---|
| ประเภทการพิมพ์ | การพิมพ์ดิจิตอล |
| สีพื้นฐาน | ฟ้า, ม่วงแดง, เหลือง, ดำ, ขาว |
| ปริมาณ | 1000ML |
| ระยะเวลา | 5-10 วันทำการ |
| ขนาด PriPrint | 60*90ซม |
|---|---|
| หัวพิมพ์ | i3200,xp600 |
| ความเร็วในการพิมพ์ | XP600 -2 6 ผ่าน 9m2/h 8 ผ่าน 7m2/h 12 ผ่าน 4m2/h |
| ตัวเลือกซอฟต์แวร์การพิมพ์ | Riprint/MainTop/พิมพ์ภาพถ่าย |
| อินเตอร์เฟซ | ยูเอสบี, อีเทอร์เน็ต |
| ประเภทหมึก | หมึกยูวี |
|---|---|
| ขนาดพิมพ์ | 600 มม. |
| หัวการพิมพ์ | XP600 / I1600/I3200 |
| สีหมึก | CMyk+ว |
| เทคโนโลยีการพิมพ์ | ยูวีแฟลตเบด |