| หัวพิมพ์ | 1 |
|---|---|
| ความเข้ากันได้ของหมึก | หมึก CMYK+สีขาว |
| วิธีการพิมพ์ | เข้ากันได้กับเครื่องพิมพ์หมึกสีขาวใด ๆ |
| เหมาะกับ TPU สับผสมร้อน | ใช่ |
| รายละเอียดการบรรจุ | 2 ม้วนหรือ 4 ม้วนในกล่องเดียว |
| ความเหมาะสม | พื้นผิวที่หลากหลาย |
|---|---|
| ความต้านทาน | สารเคมี, รอยขีดข่วน, ยูวี |
| วัสดุ | โพลีเมอร์ |
| ปลายผิว | เคลือบเงา, เคลือบด้าน |
| ความหนา | 0.1 มิลลิเมตร-5 มิลลิเมตร |
| สี | CMYK+ขาว+วานิช |
|---|---|
| ความยืดหยุ่น | ยืดหยุ่นได้ |
| ขนาด | 30cm*100m/60cm*100m |
| วิธีการพิมพ์ | พิมพ์ยูวี |
| เวลาอบแห้ง | ทันที |
| คำถามที่พบบ่อย | ประเภทของพื้นผิวที่สามารถยึดติดได้ ความเป็นมิตรต่อสิ่งแวดล้อม การใช้งานกลางแจ้ง เงื่อนไขการชำระเงิน |
|---|---|
| ตัวเลือกการตกแต่งพื้นผิว | เคลือบเงาหรือเคลือบด้าน |
| ประเภทสินค้า | วัสดุพิมพ์ UV |
| ความทนทาน | อายุยาว |
| บรรจุภัณฑ์และการจัดส่ง | บรรจุไว้อย่างละเอียด ใส่กล่องป้องกัน ใส่ไว้อย่างมั่นคงในกล่องกระดาษที่แข็งแกร่งเลขติดตามที่ให้ |
| ความเหมาะสม | พื้นผิวที่หลากหลาย |
|---|---|
| ความต้านทาน | สารเคมี, รอยขีดข่วน, ยูวี |
| วัสดุ | โพลีเมอร์ |
| ปลายผิว | เคลือบเงา, เคลือบด้าน |
| ความหนา | 0.1 มิลลิเมตร-5 มิลลิเมตร |
| Ink Type | CMYKW+Vanish UV Ink |
|---|---|
| Product | A Film + B Film=1 Set |
| Color | Gold/sliver/laser Silver/red |
| Printing Method | UV Printing |
| Heat Rejection | Up To 80% |
| สี | CMYK+ขาว+วานิช |
|---|---|
| ความยืดหยุ่น | ยืดหยุ่นได้ |
| ขนาด | 30cm*100m/60cm*100m |
| วิธีการพิมพ์ | พิมพ์ยูวี |
| เวลาอบแห้ง | ทันที |
| สี | CMYK+ขาว+วานิช |
|---|---|
| ความยืดหยุ่น | ยืดหยุ่นได้ |
| ขนาด | 30cm*100m/60cm*100m |
| วิธีการพิมพ์ | พิมพ์ยูวี |
| เวลาอบแห้ง | ทันที |
| ความเหมาะสม | พื้นผิวที่หลากหลาย |
|---|---|
| ความต้านทาน | สารเคมี, รอยขีดข่วน, ยูวี |
| วัสดุ | โพลีเมอร์ |
| ปลายผิว | เคลือบเงา, เคลือบด้าน |
| ความหนา | 0.1 มิลลิเมตร-5 มิลลิเมตร |
| การใช้งาน | ป้ายป้ายภายในและภายนอก โฆษณา แพคเกจ |
|---|---|
| ขนาด | 30cm*100m |
| ความยืดหยุ่น | ยืดหยุ่นได้ |
| วิธีการบ่ม | การได้รับแสงยูวี |
| สี | สีขาว |