| ความเหมาะสม | พื้นผิวที่หลากหลาย |
|---|---|
| ความต้านทาน | สารเคมี, รอยขีดข่วน, ยูวี |
| วัสดุ | โพลีเมอร์ |
| ปลายผิว | เคลือบเงา, เคลือบด้าน |
| ความหนา | 0.1 มิลลิเมตร-5 มิลลิเมตร |
| การใช้งาน | ป้ายป้ายภายในและภายนอก โฆษณา แพคเกจ |
|---|---|
| ขนาด | 30cm*100m |
| ความยืดหยุ่น | ยืดหยุ่นได้ |
| วิธีการบ่ม | การได้รับแสงยูวี |
| สี | สีขาว |
| Ink Type | CMYKW+Vanish UV Ink |
|---|---|
| Product | A Film + B Film=1 Set |
| Color | Gold/sliver/laser Silver/red |
| Printing Method | UV Printing |
| Heat Rejection | Up To 80% |
| ปริมาณ | 1000ML |
|---|---|
| สี | CMYKW+V |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | ต่ำกว่า 30°C |
| ระยะเวลา | 5-10 วันทำการ |
| ประเภทการพิมพ์ | การพิมพ์ดิจิตอล |
| การบรรจุ | บรรจุเป็นกลางหรือปรับแต่ง |
|---|---|
| ระยะเวลา | 5-10 วันทำการ |
| คุณภาพ | สูง |
| ประเภท | หมึกพิมพ์ดิจิตอล LED |
| ความแน่น | สูง |
| ระยะเวลา | 5-10 วันทำการ |
|---|---|
| รุ่นที่ใช้งานได้ | DX5, DX7, XP600, TX800 |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | ต่ำกว่า 30°C |
| วิธีการบ่ม | แสงยูวี |
| สีพื้นฐาน | ฟ้า, ม่วงแดง, เหลือง, ดำ, ขาว |
| หมึก | หมึกยูวี CMYKW+VANISH |
|---|---|
| การใช้งาน | แก้ว ไม้ พลาสติก โลหะ เซรามิค |
| การทำความสะอาดหัวพิมพ์ | อัตโนมัติ |
| เทคโนโลยีการพิมพ์ | ยูวีแฟลตเบด |
| การบริโภคพลังงาน | 1.5KW |
| ประเภท | มันวาว |
|---|---|
| ความหนา | 0.1 มิลลิเมตร-5 มิลลิเมตร |
| ความโปร่งใส | ใส |
| วัสดุ | โพลีเอสเตอร์ |
| การลดความส่องแสง | มากถึง 85% |
| คำถามที่พบบ่อย | ประเภทของพื้นผิว SWONDER SW04 UV Printing วัสดุสามารถยึดเกาะได้ เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม เหมาะสำหรับกา |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | ทองและเศษไม้ Uv Dtf Ab ฟิล์มสัตว์เลี้ยงม้วน Golden Silver A1 Ab Uv Transfer Film Ab Uv Dtf pet Film |
| เหมาะสําหรับ | ป้ายในร่ม/กลางแจ้ง การแสดงโฆษณาที่มีประสิทธิภาพ และบรรจุภัณฑ์คุณภาพสูง |
| การใช้งาน | Widely used in various handicrafts, wood products, ceramic products, packaging boxes, plastics, s |
| ขนาด | 30cm*100m/60cm*100m |
| การบรรจุ | บรรจุเป็นกลางหรือปรับแต่ง |
|---|---|
| สีพื้นฐาน | ฟ้า, ม่วงแดง, เหลือง, ดำ, ขาว |
| สี | CMYKW+V |
| เครื่องพิมพ์ที่เข้ากันได้ | สำหรับเครื่องพิมพ์เอปสัน DX5/6/7 |
| วิธีการบ่ม | แสงยูวี |