| Color | Gold/sliver/laser Silver/red |
|---|---|
| Material | PET Adhesive |
| ขนาด | 30 ซม.* 100 ม./60 ซม. * 100 ม./A4/A3 |
| Heat Rejection | Up To 80% |
| สินค้า | ฟิล์ม A + ฟิล์ม B = 1 ชุด |
| Material | PET Adhesive |
|---|---|
| Heat Rejection | Up To 80% |
| Resistance | Chemical, Scratch, UV |
| Durability | Long-lasting |
| วิธีการพิมพ์ | พิมพ์ยูวี |
| วัสดุ | กาว PET |
|---|---|
| Durability | Long-lasting |
| Heat Rejection | Up To 80% |
| การใช้งาน | พลาสติก แก้ว เซรามิค กระดาษ กระดาษแข็ง |
| Product | A Film + B Film=1 Set |
| Surface Finish | Transparent.white |
|---|---|
| ขนาด | 30 ซม.* 100 ม./60 ซม. * 100 ม./A4/A3 |
| Application | Plastic, Glass, Ceramics, Paper, Paperboard |
| Flexibility | Flexible |
| Ink Type | CMYKW+Vanish UV Ink |
| Ink Type | CMYKW+Vanish UV Ink |
|---|---|
| Product | A Film + B Film=1 Set |
| Surface Finish | Transparent.white |
| Durability | Long-lasting |
| Size | 30cm*100m/60cm*100m/A4/A3 |
| Application | Plastic, Glass, Ceramics, Paper, Paperboard |
|---|---|
| Durability | Long-lasting |
| Ink Type | CMYKW+Vanish UV Ink |
| Size | 30cm*100m/60cm*100m/A4/A3 |
| สี | ทอง/เงิน/เลเซอร์เงิน/แดง |
| Size | 30cm*100m/60cm*100m/A4/A3 |
|---|---|
| Product | A Film + B Film=1 Set |
| Material | PET Adhesive |
| Printing Method | UV Printing |
| Privacy Level | High |
| ประเภทสินค้า | วัสดุพิมพ์ UV |
|---|---|
| คำถามที่พบบ่อย | ประเภทของพื้นผิว SWONDER SW04 UV Printing วัสดุสามารถยึดเกาะได้ เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม เหมาะสำหรับกา |
| ชื่อสินค้า | ทองและเศษไม้ Uv Dtf Ab ฟิล์มสัตว์เลี้ยงม้วน Golden Silver A1 Ab Uv Transfer Film Ab Uv Dtf pet Film |
| เหมาะสําหรับ | ป้ายในร่ม/กลางแจ้ง การแสดงโฆษณาที่มีประสิทธิภาพ และบรรจุภัณฑ์คุณภาพสูง |
| การใช้งาน | Widely used in various handicrafts, wood products, ceramic products, packaging boxes, plastics, s |
| ปลายผิว | โปร่งใส.สีขาว |
|---|---|
| ขนาด | 30 ซม.* 100 ม./60 ซม. * 100 ม./A4/A3 |
| วิธีการพิมพ์ | พิมพ์ยูวี |
| ประเภทหมึก | CMYKW+หมึกยูวีวานิช |
| การใช้งาน | พลาสติก แก้ว เซรามิค กระดาษ กระดาษแข็ง |
| วัสดุ | กาว PET |
|---|---|
| สินค้า | ฟิล์ม A + ฟิล์ม B = 1 ชุด |
| ขนาด | 30 ซม.* 100 ม./60 ซม. * 100 ม./A4/A3 |
| ประเภทหมึก | CMYKW+หมึกยูวีวานิช |
| ระดับความเป็นส่วนตัว | สูง |