| วัสดุ | สัตว์เลี้ยง |
|---|---|
| ขนาด | 30cm*100m/60cm*100m |
| จบซะ | เคลือบด้านและมันวาว |
| ความหนา | 75ไมค์ |
| ปอกเปลือก | เย็น |
| วัสดุ | สัตว์เลี้ยง |
|---|---|
| ขนาด | 30cm*100m/60cm*100m |
| จบซะ | เคลือบด้านและมันวาว |
| ความหนา | 75ไมค์ |
| ปอกเปลือก | เย็น |
| การฉีก | เย็นร้อน |
|---|---|
| ประเภทหมึก | หมึกดีทีเอฟ |
| การยืดตัวที่จุดตัด | ≥100% |
| ความยืดหยุ่น | สูง |
| ความหนา | 75ไมครอน |
| ลักษณะ | เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม |
|---|---|
| การรับประกัน | 12 เดือน |
| เครื่องพิมพ์ที่เหมาะสม | เครื่องพิมพ์ DTF |
| คุณภาพการพิมพ์ | ความคมชัดสูง |
| สี | สี CMYKW |
| จบซะ | เคลือบ |
|---|---|
| วิธีการจ่ายเงิน | T/T, Western Union, Paypal |
| การพิมพ์ | ดิจิทัล |
| ปริมาณ | 50,000 ม้วนต่อสัปดาห์ |
| สี | ขาว/ใส |
| วัสดุ | สัตว์เลี้ยง |
|---|---|
| ขนาด | 30cm*100m/60cm*100m |
| จบซะ | เคลือบด้านและมันวาว |
| ความหนา | 75ไมค์ |
| ปอกเปลือก | เย็น |
| วิธีการจ่ายเงิน | T/T, Western Union, Paypal |
|---|---|
| ขนาด | 30 ซม./33 ซม./40 ซม./60 ซม./120 ซม |
| การเคลือบ | 4-5 ชั้น |
| สั่งซื้อขั้นต่ำ | 100 |
| การพิมพ์ | ดิจิทัล |
| การบรรจุ | สอง |
|---|---|
| ขนาด | 30 ซม./33 ซม./40 ซม./60 ซม./120 ซม |
| เวลาพิมพ์ | 1 วัน |
| สี | ขาว/ใส |
| ปริมาณ | 50,000 ม้วนต่อสัปดาห์ |
| ลักษณะ | ความละเอียดสูง การติดต่อหมึกที่ดี |
|---|---|
| การพิมพ์ | ดิจิทัล |
| เวลาพิมพ์ | 1 วัน |
| ความหนา | 75ไมครอน |
| ประเภท | มันวาว/ด้าน |
| การฉีก | เย็นร้อน |
|---|---|
| เวลาพิมพ์ | 1 วัน |
| ความหนา | 75ไมครอน |
| ความยืดหยุ่น | สูง |
| การพิมพ์ | ดิจิทัล |