| ประเภทสินค้า | วัสดุการพิมพ์ |
|---|---|
| ล้างทำความสะอาดได้ | ดีมาก |
| ขนาด | 1 กิโลกรัม |
| ความต้านทานความร้อน | สูงถึง 180°C |
| ความยืดหยุ่น | สูง |
| ประเภทสินค้า | วัสดุการพิมพ์ |
|---|---|
| ล้างทำความสะอาดได้ | ดีมาก |
| ขนาด | 1 กิโลกรัม |
| ความต้านทานความร้อน | สูงถึง 180°C |
| ความยืดหยุ่น | สูง |
| ประเภทสินค้า | วัสดุการพิมพ์ |
|---|---|
| ล้างทำความสะอาดได้ | ดีมาก |
| ขนาด | 1 กิโลกรัม |
| ความต้านทานความร้อน | สูงถึง 180°C |
| ความยืดหยุ่น | สูง |
| ประเภทสินค้า | วัสดุการพิมพ์ |
|---|---|
| ล้างทำความสะอาดได้ | ดีมาก |
| ขนาด | 1 กิโลกรัม |
| ความต้านทานความร้อน | สูงถึง 180°C |
| ความยืดหยุ่น | สูง |
| ประเภทสินค้า | วัสดุการพิมพ์ |
|---|---|
| ล้างทำความสะอาดได้ | ดีมาก |
| ขนาด | 1 กิโลกรัม |
| ความต้านทานความร้อน | สูงถึง 180°C |
| ความยืดหยุ่น | สูง |
| ประเภทสินค้า | วัสดุการพิมพ์ |
|---|---|
| ล้างทำความสะอาดได้ | ดีมาก |
| ขนาด | 1 กิโลกรัม |
| ความต้านทานความร้อน | สูงถึง 180°C |
| ความยืดหยุ่น | สูง |
| ประเภทสินค้า | วัสดุการพิมพ์ |
|---|---|
| ล้างทำความสะอาดได้ | ดีมาก |
| ขนาด | 1 กิโลกรัม |
| ความต้านทานความร้อน | สูงถึง 180°C |
| ความยืดหยุ่น | สูง |
| เครื่องพิมพ์ที่เหมาะสม | เครื่องพิมพ์ DTF |
|---|---|
| ความเร็วในการพิมพ์ | รวดเร็ว |
| สี | สี CMYKW |
| ประเภทหมึก | สูตรน้ำ |
| การรับประกัน | 12 เดือน |
| วัสดุ | สัตว์เลี้ยง |
|---|---|
| ขนาด | 30ซม.*100ม./33ซม.*100ม./42ซม.*100ม./60ซม.*100/A4/A3/A3+ |
| จบซะ | เคลือบด้านและมันวาว |
| ความหนา | 75ไมค์ |
| การใช้งาน | การพิมพ์เสื้อผ้า |
| วัสดุ | สัตว์เลี้ยง |
|---|---|
| ขนาด | 30ซม.*100ม./33ซม.*100ม./42ซม.*100ม./60ซม.*100/A4/A3/A3+ |
| จบซะ | เคลือบด้านและมันวาว |
| ความหนา | 75ไมค์ |
| การใช้งาน | การพิมพ์เสื้อผ้า |