| สี | CMYK+ขาว+วานิช |
|---|---|
| ความยืดหยุ่น | ยืดหยุ่นได้ |
| ขนาด | 30cm*100m/60cm*100m |
| วิธีการพิมพ์ | พิมพ์ยูวี |
| เวลาอบแห้ง | ทันที |
| การรับประกันส่วนประกอบหลัก | 3 ปี |
|---|---|
| ซอฟต์แวร์การพิมพ์ | Riprint/MainTop/พิมพ์ภาพถ่าย |
| ชื่อสินค้า | เครื่องพิมพ์ UV ที่ทํางานได้ดี มีความจุ 1000 กิโลกรัม สําหรับความต้องการการพิมพ์ที่ต้องการ |
| ประเภทหมึก | CMYK+W+หายไป |
| อินเตอร์เฟซ | ยูเอสบี, อีเทอร์เน็ต |
| วัสดุ | โพลีเมอร์ |
|---|---|
| ปลายผิว | โปร่งใส.สีขาว |
| ความยืดหยุ่น | ยืดหยุ่นได้ |
| ความต้านทาน | สารเคมี, รอยขีดข่วน, ยูวี |
| ความแข็ง | สูง |
| ความเหมาะสม | พื้นผิวที่หลากหลาย |
|---|---|
| ความต้านทาน | สารเคมี, รอยขีดข่วน, ยูวี |
| วัสดุ | โพลีเมอร์ |
| ปลายผิว | เคลือบเงา, เคลือบด้าน |
| ความหนา | 0.1 มิลลิเมตร-5 มิลลิเมตร |
| ความเหมาะสม | พื้นผิวที่หลากหลาย |
|---|---|
| ความต้านทาน | สารเคมี, รอยขีดข่วน, ยูวี |
| วัสดุ | โพลีเมอร์ |
| ปลายผิว | เคลือบเงา, เคลือบด้าน |
| ความหนา | 0.1 มิลลิเมตร-5 มิลลิเมตร |
| สี | CMYK+ขาว+วานิช |
|---|---|
| ความยืดหยุ่น | ยืดหยุ่นได้ |
| ขนาด | 30cm*100m/60cm*100m |
| วิธีการพิมพ์ | พิมพ์ยูวี |
| เวลาอบแห้ง | ทันที |
| ระยะเวลา | 5-10 วันทำการ |
|---|---|
| รุ่นที่ใช้งานได้ | DX5, DX7, XP600, TX800 |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | ต่ำกว่า 30°C |
| วิธีการบ่ม | แสงยูวี |
| สีพื้นฐาน | ฟ้า, ม่วงแดง, เหลือง, ดำ, ขาว |
| ความเข้ากันได้ของหมึก | หมึกน้ำ |
|---|---|
| ความทนทาน | สูง |
| สี | ใส |
| ประเภทกาว | ไม่ใช่กาว |
| การใช้งาน | การ พิมพ์ ผ้า และ ผ้า ออฟเฟต |
| ความโปร่งใส | สูง |
|---|---|
| ความทนทานต่อสารเคมี | ดีมาก |
| สี | ใส |
| ความทนทาน | สูง |
| ขนาด | ขนาด 39*54cm/ 48*64cm/50*70cm/ม้วน |
| ล้างทำความสะอาดได้ | ซักเครื่องได้ |
|---|---|
| การดูดความชื้น | ใช่ |
| การหายใจ | สูง |
| สี | สีขาว |
| ความทนทาน | สูง |