| Printing Method | UV Printing |
|---|---|
| Surface Finish | Transparent.white |
| Size | 30cm*100m/60cm*100m/A4/A3 |
| Product | A Film + B Film=1 Set |
| การใช้งาน | พลาสติก แก้ว เซรามิค กระดาษ กระดาษแข็ง |
| วัสดุ | สัตว์เลี้ยง |
|---|---|
| ขนาด | 30cm*100m/60cm*100m |
| จบซะ | เคลือบด้านและมันวาว |
| ความหนา | 75ไมค์ |
| ปอกเปลือก | เย็น |
| คำถามที่พบบ่อย | ประเภทของพื้นผิว SWONDER SW04 UV Printing วัสดุสามารถยึดเกาะได้ เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม เหมาะสำหรับกา |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | ทองและเศษไม้ Uv Dtf Ab ฟิล์มสัตว์เลี้ยงม้วน Golden Silver A1 Ab Uv Transfer Film Ab Uv Dtf pet Film |
| เหมาะสําหรับ | ป้ายในร่ม/กลางแจ้ง การแสดงโฆษณาที่มีประสิทธิภาพ และบรรจุภัณฑ์คุณภาพสูง |
| การใช้งาน | Widely used in various handicrafts, wood products, ceramic products, packaging boxes, plastics, s |
| ขนาด | 30cm*100m/60cm*100m |
| ความเหมาะสม | เครื่องพิมพ์ยูวี DTF |
|---|---|
| วิธีการพิมพ์ | อาคริล,พีวีซีบอร์ด,กระจก |
| การยึดเกาะ | แข็งแกร่ง |
| คุณภาพ | สูง |
| ความทนทาน | สูง |
| ความเหมาะสม | เครื่องพิมพ์ยูวี DTF |
|---|---|
| วิธีการพิมพ์ | อาคริล,พีวีซีบอร์ด,กระจก |
| การยึดเกาะ | แข็งแกร่ง |
| คุณภาพ | สูง |
| ความทนทาน | สูง |
| ความเหมาะสม | เครื่องพิมพ์ยูวี DTF |
|---|---|
| วิธีการพิมพ์ | อาคริล,พีวีซีบอร์ด,กระจก |
| การยึดเกาะ | แข็งแกร่ง |
| คุณภาพ | สูง |
| ความทนทาน | สูง |
| แพ็คเกจ | กล่องกล่อง |
|---|---|
| ความทึบ | สูง |
| คุณภาพการพิมพ์ | ความคมชัดสูง |
| ลักษณะ | เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม |
| ความเร็วในการพิมพ์ | เร็ว |
| วิธีการบ่ม | แสงยูวี |
|---|---|
| สี | CMYKW+V |
| คุณภาพ | สูง |
| รุ่นที่ใช้งานได้ | DX5, DX7, XP600, TX800 |
| ประเภท | หมึกพิมพ์ดิจิตอล LED |
| เครื่องพิมพ์ที่เข้ากันได้ | สำหรับเครื่องพิมพ์เอปสัน DX5/6/7 |
|---|---|
| รุ่นที่ใช้งานได้ | DX5, DX7, XP600, TX800 |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | ต่ำกว่า 30°C |
| ประเภทการพิมพ์ | การพิมพ์ดิจิตอล |
| การบรรจุ | บรรจุเป็นกลางหรือปรับแต่ง |
| การใช้งาน | การพิมพ์ออฟเซต |
|---|---|
| ขนาดอนุภาค | 5-20 ไมครอน |
| กลอส | ไฮกลอส |
| ความทึบ | ความทึบแสงสูง |
| การเก็บรักษา | ที่แห้งและเย็น |