| Ink Type | CMYKW+Vanish UV Ink |
|---|---|
| Product | A Film + B Film=1 Set |
| Color | Gold/sliver/laser Silver/red |
| Printing Method | UV Printing |
| Heat Rejection | Up To 80% |
| สี | CMYK+ขาว+วานิช |
|---|---|
| ความยืดหยุ่น | ยืดหยุ่นได้ |
| ขนาด | 30cm*100m/60cm*100m |
| วิธีการพิมพ์ | พิมพ์ยูวี |
| เวลาอบแห้ง | ทันที |
| สี | CMYK+ขาว+วานิช |
|---|---|
| ความยืดหยุ่น | ยืดหยุ่นได้ |
| ขนาด | 30cm*100m/60cm*100m |
| วิธีการพิมพ์ | พิมพ์ยูวี |
| เวลาอบแห้ง | ทันที |
| ความเหมาะสม | พื้นผิวที่หลากหลาย |
|---|---|
| ความต้านทาน | สารเคมี, รอยขีดข่วน, ยูวี |
| วัสดุ | โพลีเมอร์ |
| ปลายผิว | เคลือบเงา, เคลือบด้าน |
| ความหนา | 0.1 มิลลิเมตร-5 มิลลิเมตร |
| การใช้งาน | ป้ายป้ายภายในและภายนอก โฆษณา แพคเกจ |
|---|---|
| ขนาด | 30cm*100m |
| ความยืดหยุ่น | ยืดหยุ่นได้ |
| วิธีการบ่ม | การได้รับแสงยูวี |
| สี | สีขาว |
| วัสดุ | ผงที่มีคุณภาพสูง TPU (เทอร์โมพลาสติกโพลียูรีเทน) |
|---|---|
| ความทนทาน | ให้ภาพพิมพ์ยาวและทนทานที่ต้านทานการสึกหรอ |
| ความยืดหยุ่น | ให้ความยืดหยุ่นสูงขึ้น เพื่อให้การพิมพ์ไม่แตก ไม่เปลือก หรือเสื่อมเสื่อมตามเวลา |
| สัมผัสนุ่ม | ปล่อยให้ความรู้สึกนุ่มและสะดวกสบายบนเนื้อผ้าหลังจากการบ่มเหมาะสำหรับการใช้งานที่สวมใส่ได้ |
| รายละเอียดการบรรจุ | 1กก./5กก./10กก./25กก./50กก |
| ประเภทกาว | ละลายร้อน |
|---|---|
| จบซะ | เคลือบ |
| ตัวเลือกบรรจุภัณฑ์ | 1 กิโลกรัม 5 กิโลกรัม 10 กิโลกรัม |
| ประเภทสินค้า | ผง |
| รายละเอียดการบรรจุ | 1กก./5กก./10กก./25กก./50กก |
| สี | CMYKW+V |
|---|---|
| ประเภทการพิมพ์ | การพิมพ์ดิจิตอล |
| สีพื้นฐาน | ฟ้า, ม่วงแดง, เหลือง, ดำ, ขาว |
| ปริมาณ | 1000ML |
| ระยะเวลา | 5-10 วันทำการ |
| ปริมาณ | 1000ML |
|---|---|
| สี | CMYKW+V |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | ต่ำกว่า 30°C |
| ระยะเวลา | 5-10 วันทำการ |
| ประเภทการพิมพ์ | การพิมพ์ดิจิตอล |
| การยึดเกาะที่ดีเยี่ยม | เชื่อมโยงกับผ้าทั้งแสงและสีเข้ม |
|---|---|
| ภาพพิมพ์ที่ยืดหยุ่น | รักษาความยืดหยุ่นของการพิมพ์ป้องกันการแตกร้าวหรือปอกเปลือก |
| ความต้านทานยืด | เหมาะสำหรับผ้าที่ยืดหยุ่นเช่น Sportswear และ Activewear |
| การยึดเกาะสูงกับโพลีเอสเตอร์และฝ้ายสูง | ทำงานได้ดีกับทั้งเส้นใยธรรมชาติและสังเคราะห์ |
| รายละเอียดการบรรจุ | 1กก./5กก./10กก./25กก./50กก |