| ประเภทหมึก | หมึกยูวี |
|---|---|
| ขนาดพิมพ์ | 3.2m x 1.6m |
| ความละเอียดในการพิมพ์ | 1440dpi |
| อินเตอร์เฟซ | ยูเอสบี, อีเทอร์เน็ต |
| เทคโนโลยีการพิมพ์ | ยูวีแฟลตเบด |
| น้ําหนัก | 80กก |
|---|---|
| ขนาด | 35*45CM |
| พลังงานไฟฟ้า | AC220V/50Hz |
| หัวการพิมพ์ | XP600 / I1600/I3200 |
| อินเตอร์เฟซ | ยูเอสบี, อีเทอร์เน็ต |
| ระบบการจ่ายหมึก | ระบบส่งหมึกต่อเนื่อง |
|---|---|
| สี | W+V+CMYK |
| รุ่น | เครื่องพิมพ์ DTF |
| ประเภทหมึก | หมึกยูวี |
| ปริมาณหัวพิมพ์ | สองเท่า |
| ประเภทสินค้า | วัสดุพิมพ์ UV |
|---|---|
| ขนาด | 30cm*100m |
| สี | ทองคําและสลิป |
| เหมาะสําหรับ | ป้ายในร่ม/กลางแจ้ง การแสดงโฆษณาที่มีประสิทธิภาพ และบรรจุภัณฑ์คุณภาพสูง |
| การใช้งาน | Widely used in various handicrafts, wood products, ceramic products, packaging boxes, plastics, s |
| สี | CMYK+ขาว+วานิช |
|---|---|
| ความยืดหยุ่น | ยืดหยุ่นได้ |
| ขนาด | 30cm*100m/60cm*100m |
| วิธีการพิมพ์ | พิมพ์ยูวี |
| เวลาอบแห้ง | ทันที |
| วัสดุ | โพลีเมอร์ |
|---|---|
| ปลายผิว | โปร่งใส.สีขาว |
| ความยืดหยุ่น | ยืดหยุ่นได้ |
| ความต้านทาน | สารเคมี, รอยขีดข่วน, ยูวี |
| ความแข็ง | สูง |
| วัสดุ | โพลีเมอร์ |
|---|---|
| ปลายผิว | โปร่งใส.สีขาว |
| ความยืดหยุ่น | ยืดหยุ่นได้ |
| ความต้านทาน | สารเคมี, รอยขีดข่วน, ยูวี |
| ความแข็ง | สูง |
| วัสดุ | TPU |
|---|---|
| สี | ขาวดำ |
| การใช้งาน | ใช้หลังจากพิมพ์การออกแบบบนฟิล์ม DTF และการบ่มเพื่อผูกมัดการพิมพ์กับผ้า |
| แรงยึดเกาะ | การติดแน่นสูงกับผ้าเบาและสีเข้ม เพื่อให้การพิมพ์ทนได้นาน |
| รายละเอียดการบรรจุ | 1กก./5กก./10กก./25กก./50กก |
| สี | CMYK+ขาว+วานิช |
|---|---|
| ความยืดหยุ่น | ยืดหยุ่นได้ |
| ขนาด | 30cm*100m/60cm*100m |
| วิธีการพิมพ์ | พิมพ์ยูวี |
| เวลาอบแห้ง | ทันที |
| ความเข้ากันได้ของฟิล์ม DTF | เหมาะสำหรับใช้กับฟิล์มถ่ายโอน DTF |
|---|---|
| ขนาดอนุภาค | มีให้เลือกเกรดที่ดีปานกลางและหยาบสำหรับแอปพลิเคชันที่หลากหลาย |
| สี | ผงโปร่งใสที่มีการยึดเกาะและความครอบคลุมคุณภาพสูง |
| การบรรจุ | บรรจุภัณฑ์สุญญากาศเพื่อรักษาความสมบูรณ์ของผง |
| รายละเอียดการบรรจุ | 1กก./5กก./10กก./25กก./50กก |