| การปฏิเสธความร้อน | สูงสุด 80% |
|---|---|
| สินค้า | ฟิล์ม A + ฟิล์ม B = 1 ชุด |
| ประเภทหมึก | CMYKW+หมึกยูวีวานิช |
| การใช้งาน | พลาสติก แก้ว เซรามิค กระดาษ กระดาษแข็ง |
| วิธีการพิมพ์ | พิมพ์ยูวี |
| เครื่องพิมพ์ที่เข้ากันได้ | สำหรับเครื่องพิมพ์เอปสัน DX5/6/7 |
|---|---|
| รุ่นที่ใช้งานได้ | DX5, DX7, XP600, TX800 |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | ต่ำกว่า 30°C |
| ประเภทการพิมพ์ | การพิมพ์ดิจิตอล |
| การบรรจุ | บรรจุเป็นกลางหรือปรับแต่ง |
| Application | Plastic, Glass, Ceramics, Paper, Paperboard |
|---|---|
| Durability | Long-lasting |
| Ink Type | CMYKW+Vanish UV Ink |
| Size | 30cm*100m/60cm*100m/A4/A3 |
| สี | ทอง/เงิน/เลเซอร์เงิน/แดง |
| Size | 30cm*100m/60cm*100m/A4/A3 |
|---|---|
| Product | A Film + B Film=1 Set |
| Material | PET Adhesive |
| Printing Method | UV Printing |
| Privacy Level | High |
| Material | PET Adhesive |
|---|---|
| Surface Finish | Transparent.white |
| Durability | Long-lasting |
| Privacy Level | High |
| ประเภทหมึก | CMYKW+หมึกยูวีวานิช |
| ต้านทานการซัก | ทนต่อการล้างได้หลายครั้งเพื่อให้แน่ใจว่าการออกแบบนั้นยังคงอยู่และมีชีวิตชีวา |
|---|---|
| ความทนทานต่ออุณหภูมิ | 3.2m x 1.6m |
| ความละเอียดในการพิมพ์ | สามารถทนต่ออุณหภูมิการบ่มที่สูงได้ 160-180 ° C (320-350 ° F) โดยไม่มีการย่อยสลาย |
| ความเหมาะสม | ทํางานได้อย่างต่อเนื่องกับหมึก DTF และฟิล์มโอน DTF |
| รายละเอียดการบรรจุ | 1กก./5กก./10กก./25กก./50กก |
| ความเหมาะสม | พื้นผิวที่หลากหลาย |
|---|---|
| ความต้านทาน | สารเคมี, รอยขีดข่วน, ยูวี |
| วัสดุ | โพลีเมอร์ |
| ปลายผิว | เคลือบเงา, เคลือบด้าน |
| ความหนา | 0.1 มิลลิเมตร-5 มิลลิเมตร |
| ปริมาณ | 1000ML |
|---|---|
| ความแน่น | สูง |
| ความทึบ | ทึบแสง |
| วิธีการบ่ม | แสงยูวี |
| ประเภท | หมึกพิมพ์ดิจิตอล LED |
| ความต้านทาน | สารเคมี, รอยขีดข่วน, ยูวี |
|---|---|
| ความทนทาน | อายุยาว |
| สี | CMYK+ขาว+วานิช |
| ความยืดหยุ่น | ยืดหยุ่นได้ |
| วิธีการพิมพ์ | พิมพ์ยูวี |
| ประเภทสินค้า | วัสดุพิมพ์ UV |
|---|---|
| คำถามที่พบบ่อย | ประเภทของพื้นผิว SWONDER SW04 UV Printing วัสดุสามารถยึดเกาะได้ เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม เหมาะสำหรับกา |
| ชื่อสินค้า | ทองและเศษไม้ Uv Dtf Ab ฟิล์มสัตว์เลี้ยงม้วน Golden Silver A1 Ab Uv Transfer Film Ab Uv Dtf pet Film |
| เหมาะสําหรับ | ป้ายในร่ม/กลางแจ้ง การแสดงโฆษณาที่มีประสิทธิภาพ และบรรจุภัณฑ์คุณภาพสูง |
| การใช้งาน | Widely used in various handicrafts, wood products, ceramic products, packaging boxes, plastics, s |