| ความต้านทาน | สารเคมี, รอยขีดข่วน, ยูวี |
|---|---|
| ความทนทาน | อายุยาว |
| สี | CMYK+ขาว+วานิช |
| ความยืดหยุ่น | ยืดหยุ่นได้ |
| วิธีการพิมพ์ | พิมพ์ยูวี |
| ความเหมาะสม | พื้นผิวที่หลากหลาย |
|---|---|
| ความต้านทาน | สารเคมี, รอยขีดข่วน, ยูวี |
| วัสดุ | โพลีเมอร์ |
| ปลายผิว | เคลือบเงา, เคลือบด้าน |
| ความหนา | 0.1 มิลลิเมตร-5 มิลลิเมตร |
| ความเหมาะสม | พื้นผิวที่หลากหลาย |
|---|---|
| ความต้านทาน | สารเคมี, รอยขีดข่วน, ยูวี |
| วัสดุ | โพลีเมอร์ |
| ปลายผิว | เคลือบเงา, เคลือบด้าน |
| ความหนา | 0.1 มิลลิเมตร-5 มิลลิเมตร |
| ขนาด | 35*45CM |
|---|---|
| ประเภทสื่อ | แก้ว ไม้ พลาสติก โลหะ เซรามิค ฯลฯ |
| ความละเอียดในการพิมพ์ | 1440dpi |
| ประเภทหมึก | หมึกยูวี |
| เทคโนโลยีการพิมพ์ | ยูวีแฟลตเบด |
| ความเหมาะสม | พื้นผิวที่หลากหลาย |
|---|---|
| รายละเอียด | 60cm*100m |
| ประเภทหมึก | หมึกยูวี |
| พื้นที่ | เคลือบเงา, เคลือบด้าน |
| เครื่องพิมพ์ | เอปสัน L1800 L805 |
| ความเหมาะสม | พื้นผิวที่หลากหลาย |
|---|---|
| ความต้านทาน | สารเคมี, รอยขีดข่วน, ยูวี |
| วัสดุ | โพลีเมอร์ |
| ปลายผิว | เคลือบเงา, เคลือบด้าน |
| ความหนา | 0.1 มิลลิเมตร-5 มิลลิเมตร |
| สี | ทอง/เงิน/เลเซอร์เงิน/แดง |
|---|---|
| ขนาด | 30cm*100m |
| เครื่องพิมพ์ | เครื่องพิมพ์ UV DTF |
| การใช้งาน | Widely used in various handicrafts, wood products, ceramic products, packaging boxes, plastics, s |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่อง |
| สี | CMYK+ขาว+วานิช |
|---|---|
| ความยืดหยุ่น | ยืดหยุ่นได้ |
| ขนาด | 30cm*100m/60cm*100m |
| วิธีการพิมพ์ | พิมพ์ยูวี |
| เวลาอบแห้ง | ทันที |
| ความต้านทาน | สารเคมี, รอยขีดข่วน, ยูวี |
|---|---|
| ความทนทาน | อายุยาว |
| สี | CMYK+ขาว+วานิช |
| ความยืดหยุ่น | ยืดหยุ่นได้ |
| วิธีการพิมพ์ | พิมพ์ยูวี |
| ความเหมาะสม | พื้นผิวที่หลากหลาย |
|---|---|
| ความต้านทาน | สารเคมี, รอยขีดข่วน, ยูวี |
| วัสดุ | โพลีเมอร์ |
| ปลายผิว | เคลือบเงา, เคลือบด้าน |
| ความหนา | 0.1 มิลลิเมตร-5 มิลลิเมตร |