| ประเภทสินค้า | วัสดุการพิมพ์ |
|---|---|
| ล้างทำความสะอาดได้ | ดีมาก |
| ขนาด | 1 กิโลกรัม |
| ความต้านทานความร้อน | สูงถึง 180°C |
| ความยืดหยุ่น | สูง |
| ประเภทสินค้า | วัสดุการพิมพ์ |
|---|---|
| ล้างทำความสะอาดได้ | ดีมาก |
| ขนาด | 1 กิโลกรัม |
| ความต้านทานความร้อน | สูงถึง 180°C |
| ความยืดหยุ่น | สูง |
| ประเภทสินค้า | วัสดุการพิมพ์ |
|---|---|
| ล้างทำความสะอาดได้ | ดีมาก |
| ขนาด | 1 กิโลกรัม |
| ความต้านทานความร้อน | สูงถึง 180°C |
| ความยืดหยุ่น | สูง |
| ประเภทสินค้า | วัสดุการพิมพ์ |
|---|---|
| ล้างทำความสะอาดได้ | ดีมาก |
| ขนาด | 1 กิโลกรัม |
| ความต้านทานความร้อน | สูงถึง 180°C |
| ความยืดหยุ่น | สูง |
| ประเภทสินค้า | วัสดุการพิมพ์ |
|---|---|
| ล้างทำความสะอาดได้ | ดีมาก |
| ขนาด | 1 กิโลกรัม |
| ความต้านทานความร้อน | สูงถึง 180°C |
| ความยืดหยุ่น | สูง |
| ประเภทสินค้า | วัสดุการพิมพ์ |
|---|---|
| ล้างทำความสะอาดได้ | ดีมาก |
| ขนาด | 1 กิโลกรัม |
| ความต้านทานความร้อน | สูงถึง 180°C |
| ความยืดหยุ่น | สูง |
| การพิมพ์ | ดิจิทัล |
|---|---|
| ประเภท | มันวาว/ด้าน |
| ลักษณะ | ความละเอียดสูง การติดต่อหมึกที่ดี |
| ความเหมาะสม | เข้ากันได้กับผ้าส่วนใหญ่ |
| รายละเอียด | A4/ A3/ A3+/ 30ซม./ 33ซม./ 42ซม./ 60ซม./ 120ซม.*100ม. |
| ความทนทาน | อายุยาว |
|---|---|
| ความทึบ | สูง |
| แพ็คเกจ | กล่องกล่อง |
| คุณภาพ | สูง |
| ประเภทการพิมพ์ | การพิมพ์ดิจิตอล |
| การใช้งาน | ผ้าส่วนใหญ่ ได้แก่ ผ้าฝ้าย 100% ผ้าไหม โพลีเอสเตอร์ เดนิม ไนลอน หนัง ผสม ฯลฯ |
|---|---|
| การเก็บรักษา | ที่เย็นและแห้ง |
| ความทนทาน | อายุยาว |
| ความเข้ากันได้ของหมึก | หมึกดีทีเอฟ |
| ประเภทกาว | ละลายร้อน |
| สี | ขาว/ใส |
|---|---|
| ขนาด | 30 ซม./33 ซม./40 ซม./60 ซม./120 ซม |
| ลักษณะ | ความละเอียดสูง การติดต่อหมึกที่ดี |
| การใช้งาน | การพิมพ์สกรีน, การพิมพ์ออฟเซต, การพิมพ์ดิจิตอล |
| กาว | ไม่ใช่กาว |