| ความทนทานต่อสารเคมี | ทนต่อสารเคมีอ่อนที่ใช้กันทั่วไปในการทำความสะอาดผ้า |
|---|---|
| ความทนทานต่ออุณหภูมิ | สามารถทนต่ออุณหภูมิสูงในระหว่างการบ่มและซักผ้า |
| ทนต่อผงซักฟอก | ภาพพิมพ์มีชีวิตชีวาแม้จะสัมผัสกับผงซักฟอกซักผ้าทั่วไป |
| ทนต่อการขีดข่วน | ภาพพิมพ์ไม่ได้เป็นรอยขีดข่วนหรือจางหายไปอย่างง่ายดายรักษาสีพรีเมี่ยม |
| รายละเอียดการบรรจุ | 1กก./5กก./10กก./25กก./50กก |
| สี | ทอง/เงิน/เลเซอร์เงิน/แดง |
|---|---|
| ขนาด | 30cm*100m |
| เครื่องพิมพ์ | เครื่องพิมพ์ UV DTF |
| การใช้งาน | Widely used in various handicrafts, wood products, ceramic products, packaging boxes, plastics, s |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่อง |
| การรับประกันส่วนประกอบหลัก | 3 ปี |
|---|---|
| ซอฟต์แวร์การพิมพ์ | Riprint/MainTop/พิมพ์ภาพถ่าย |
| ชื่อสินค้า | เครื่องพิมพ์ UV ที่ทํางานได้ดี มีความจุ 1000 กิโลกรัม สําหรับความต้องการการพิมพ์ที่ต้องการ |
| ประเภทหมึก | CMYK+W+หายไป |
| อินเตอร์เฟซ | ยูเอสบี, อีเทอร์เน็ต |
| การเคลือบ | 4-5 ชั้น |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| สีหมึก | CMyk+ว |
| ปอกเปลือก | ร้อนและหนาว |
| การใช้งาน | เสื้อผ้า เสื้อยืด อุปกรณ์ตัดเย็บเสื้อผ้า ฯลฯ |
| สี | CMyk+ว |
|---|---|
| ความเหมาะสม | เครื่องพิมพ์ดีทีเอฟ |
| วิธีการพิมพ์ | ตรงไปที่ภาพยนตร์ |
| การยึดเกาะ | แข็งแกร่ง |
| คุณภาพ | สูง |
| ประเภทสินค้า | วัสดุการพิมพ์ |
|---|---|
| ล้างทำความสะอาดได้ | ดีมาก |
| ขนาด | 1 กิโลกรัม |
| ความต้านทานความร้อน | สูงถึง 180°C |
| ความยืดหยุ่น | สูง |
| ประเภทสินค้า | วัสดุการพิมพ์ |
|---|---|
| ล้างทำความสะอาดได้ | ดีมาก |
| ขนาด | 1 กิโลกรัม |
| ความต้านทานความร้อน | สูงถึง 180°C |
| ความยืดหยุ่น | สูง |
| ประเภทสินค้า | วัสดุการพิมพ์ |
|---|---|
| ล้างทำความสะอาดได้ | ดีมาก |
| ขนาด | 1 กิโลกรัม |
| ความต้านทานความร้อน | สูงถึง 180°C |
| ความยืดหยุ่น | สูง |
| สี | CMyk+ว |
|---|---|
| ความเหมาะสม | เครื่องพิมพ์ดีทีเอฟ |
| วิธีการพิมพ์ | ตรงไปที่ภาพยนตร์ |
| การยึดเกาะ | แข็งแกร่ง |
| คุณภาพ | สูง |
| สี | CMyk+ว |
|---|---|
| ความเหมาะสม | เครื่องพิมพ์ดีทีเอฟ |
| วิธีการพิมพ์ | ตรงไปที่ภาพยนตร์ |
| การยึดเกาะ | แข็งแกร่ง |
| คุณภาพ | สูง |