| หัวพิมพ์ | 1 |
|---|---|
| ความเข้ากันได้ของหมึก | หมึก CMYK+สีขาว |
| วิธีการพิมพ์ | เข้ากันได้กับเครื่องพิมพ์หมึกสีขาวใด ๆ |
| เหมาะกับ TPU สับผสมร้อน | ใช่ |
| รายละเอียดการบรรจุ | 2 ม้วนหรือ 4 ม้วนในกล่องเดียว |
| ความทนทาน | พิมพ์ได้ง่ายและยาวนาน |
|---|---|
| ความสั่นสะเทือนของสี | ความอิ่มตัวและรายละเอียดสีสูง |
| โอนสื่อ | ผ้าเครื่องแต่งกายกระเป๋าอุปกรณ์เสริม |
| ความเร็วในการพิมพ์ | การพิมพ์ความเร็วสูง |
| รายละเอียดการบรรจุ | 2 ม้วนหรือ 4 ม้วนในกล่องเดียว |
| การฉีก | เย็นร้อน |
|---|---|
| ประเภทหมึก | หมึกดีทีเอฟ |
| การยืดตัวที่จุดตัด | ≥100% |
| ความยืดหยุ่น | สูง |
| ความหนา | 75ไมครอน |
| ความหนา | 75ไมครอน |
|---|---|
| การพิมพ์ | ดิจิทัล |
| ความยืดหยุ่น | สูง |
| ลักษณะ | ความละเอียดสูง การติดต่อหมึกที่ดี |
| การฉีก | เย็น/ร้อน/ทันที |
| ความหนา | 75ไมครอน |
|---|---|
| การพิมพ์ | ดิจิทัล |
| อุณหภูมิการถ่ายโอน | 130-150 องศาเซลเซียส |
| ความเหมาะสม | เข้ากันได้กับผ้าส่วนใหญ่ |
| ความยืดหยุ่น | สูง |
| ประเภทสินค้า | วัสดุการพิมพ์ |
|---|---|
| ล้างทำความสะอาดได้ | ดีมาก |
| ขนาด | 1 กิโลกรัม |
| ความต้านทานความร้อน | สูงถึง 180°C |
| ความยืดหยุ่น | สูง |
| ล้างทำความสะอาดได้ | ดีมาก |
|---|---|
| ขนาด | 1 กิโลกรัม |
| ความต้านทานความร้อน | สูงถึง 180°C |
| ความทนทาน | อายุยาว |
| ประเภทกาว | ละลายร้อน |
| ประเภทสินค้า | วัสดุการพิมพ์ |
|---|---|
| ล้างทำความสะอาดได้ | ดีมาก |
| ขนาด | 1 กิโลกรัม |
| ความต้านทานความร้อน | สูงถึง 180°C |
| ความยืดหยุ่น | สูง |
| ประเภทสินค้า | วัสดุการพิมพ์ |
|---|---|
| ล้างทำความสะอาดได้ | ดีมาก |
| ขนาด | 1 กิโลกรัม |
| ความต้านทานความร้อน | สูงถึง 180°C |
| ความยืดหยุ่น | สูง |
| ประเภทสินค้า | วัสดุการพิมพ์ |
|---|---|
| ล้างทำความสะอาดได้ | ดีมาก |
| ขนาด | 1 กิโลกรัม |
| ความต้านทานความร้อน | สูงถึง 180°C |
| ความยืดหยุ่น | สูง |