| ตัวเลือกบรรจุภัณฑ์ | มีให้เลือกขนาด 1 กิโลกรัม 5 กก. และ 10 กก. |
|---|---|
| วัสดุ | ฐาน TPU ที่มีคุณภาพสูง (เทอร์โมพลาสติกโพลียูรีเทน) |
| ความเข้ากันได้กับหมึก | ทำงานได้อย่างสมบูรณ์แบบด้วยหมึกสีขาว Ink + CMYK DTF |
| รายละเอียดการบรรจุ | 1กก./5กก./10กก./25กก./50กก |
| เวลาการส่งมอบ | 1-3 วัน |
| วัสดุ | สัตว์เลี้ยง |
|---|---|
| ขนาด | 30ซม.*100ม./33ซม.*100ม./42ซม.*100ม./60ซม.*100/A4/A3/A3+ |
| จบซะ | เคลือบด้านและมันวาว |
| ความหนา | 75ไมค์ |
| การใช้งาน | การพิมพ์เสื้อผ้า |
| วัสดุ | สัตว์เลี้ยง |
|---|---|
| ขนาด | 30ซม.*100ม./33ซม.*100ม./42ซม.*100ม./60ซม.*100/A4/A3/A3+ |
| จบซะ | เคลือบด้านและมันวาว |
| ความหนา | 75ไมค์ |
| การใช้งาน | การพิมพ์เสื้อผ้า |
| วัสดุ | สัตว์เลี้ยง |
|---|---|
| ขนาด | 30ซม.*100ม./33ซม.*100ม./42ซม.*100ม./60ซม.*100/A4/A3/A3+ |
| จบซะ | เคลือบด้านและมันวาว |
| ความหนา | 75ไมค์ |
| การใช้งาน | การพิมพ์เสื้อผ้า |
| วัสดุ | สัตว์เลี้ยง |
|---|---|
| ขนาด | 30ซม.*100ม./33ซม.*100ม./42ซม.*100ม./60ซม.*100/A4/A3/A3+ |
| จบซะ | เคลือบด้านและมันวาว |
| ความหนา | 75ไมค์ |
| การใช้งาน | การพิมพ์เสื้อผ้า |
| วัสดุ | สัตว์เลี้ยง |
|---|---|
| ขนาด | 30cm*100m/60cm*100m |
| จบซะ | เคลือบด้านและมันวาว |
| ความหนา | 75ไมค์ |
| ปอกเปลือก | เย็น |
| วัสดุ | สัตว์เลี้ยง |
|---|---|
| ขนาด | 30cm*100m/60cm*100m |
| จบซะ | เคลือบด้านและมันวาว |
| ความหนา | 75ไมค์ |
| ปอกเปลือก | เย็น |
| วัสดุ | สัตว์เลี้ยง |
|---|---|
| ขนาด | 30cm*100m/60cm*100m |
| จบซะ | เคลือบด้านและมันวาว |
| ความหนา | 75ไมค์ |
| ปอกเปลือก | เย็น |
| วัสดุ | สัตว์เลี้ยง |
|---|---|
| ขนาด | 30cm*100m/60cm*100m |
| จบซะ | เคลือบด้านและมันวาว |
| ความหนา | 75ไมค์ |
| ปอกเปลือก | เย็น |
| ความเหมาะสม | พื้นผิวที่หลากหลาย |
|---|---|
| ความต้านทาน | สารเคมี, รอยขีดข่วน, ยูวี |
| วัสดุ | โพลีเมอร์ |
| ปลายผิว | เคลือบเงา, เคลือบด้าน |
| ความหนา | 0.1 มิลลิเมตร-5 มิลลิเมตร |