| ประเภทสินค้า | วัสดุการพิมพ์ |
|---|---|
| ล้างทำความสะอาดได้ | ดีมาก |
| ขนาด | 1 กิโลกรัม |
| ความต้านทานความร้อน | สูงถึง 180°C |
| ความยืดหยุ่น | สูง |
| ประเภทสินค้า | วัสดุการพิมพ์ |
|---|---|
| ล้างทำความสะอาดได้ | ดีมาก |
| ขนาด | 1 กิโลกรัม |
| ความต้านทานความร้อน | สูงถึง 180°C |
| ความยืดหยุ่น | สูง |
| ประเภทสินค้า | วัสดุการพิมพ์ |
|---|---|
| ล้างทำความสะอาดได้ | ดีมาก |
| ขนาด | 1 กิโลกรัม |
| ความต้านทานความร้อน | สูงถึง 180°C |
| ความยืดหยุ่น | สูง |
| การยึดเกาะที่ดีเยี่ยม | เชื่อมโยงกับผ้าทั้งแสงและสีเข้ม |
|---|---|
| ภาพพิมพ์ที่ยืดหยุ่น | รักษาความยืดหยุ่นของการพิมพ์ป้องกันการแตกร้าวหรือปอกเปลือก |
| ความต้านทานยืด | เหมาะสำหรับผ้าที่ยืดหยุ่นเช่น Sportswear และ Activewear |
| การยึดเกาะสูงกับโพลีเอสเตอร์และฝ้ายสูง | ทำงานได้ดีกับทั้งเส้นใยธรรมชาติและสังเคราะห์ |
| รายละเอียดการบรรจุ | 1กก./5กก./10กก./25กก./50กก |
| ปลายผิว | โปร่งใส.สีขาว |
|---|---|
| ขนาด | 30 ซม.* 100 ม./60 ซม. * 100 ม./A4/A3 |
| วิธีการพิมพ์ | พิมพ์ยูวี |
| ประเภทหมึก | CMYKW+หมึกยูวีวานิช |
| การใช้งาน | พลาสติก แก้ว เซรามิค กระดาษ กระดาษแข็ง |
| ความเร็วในการพิมพ์ | เร็ว |
|---|---|
| ความทึบ | สูง |
| ประเภทการพิมพ์ | การพิมพ์ดิจิตอล |
| การรับประกัน | 12 เดือน |
| แพ็คเกจ | กล่องกล่อง |
| การปฏิเสธความร้อน | สูงสุด 80% |
|---|---|
| สินค้า | ฟิล์ม A + ฟิล์ม B = 1 ชุด |
| ประเภทหมึก | CMYKW+หมึกยูวีวานิช |
| การใช้งาน | พลาสติก แก้ว เซรามิค กระดาษ กระดาษแข็ง |
| วิธีการพิมพ์ | พิมพ์ยูวี |
| วัสดุ | สัตว์เลี้ยง |
|---|---|
| สี | ขาว/ใส |
| เวลาพิมพ์ | 1 วัน |
| ขนาด | 30 ซม./33 ซม./40 ซม./60 ซม./120 ซม |
| การเคลือบ | 4-5 ชั้น |
| ระยะอุณหภูมิ | 150-180 ℃ |
|---|---|
| ความแข็งแรงในการดึง | ≥20MPa |
| ประเภท | ฟิล์ม |
| ปล่อยซับ | เคลือบซิลิโคน |
| ความหนา | 75ไมค์ |
| ความทนทาน | อายุยาว |
|---|---|
| ประเภทกาว | ละลายร้อน |
| แพ็คเกจการขนส่ง | 1กก./5กก./10กก |
| กดอุณหภูมิ | 130-150°C/266-302°F |
| กดเวลา | 8-15 วินาที |