| ระบบการจ่ายหมึก | ระบบส่งหมึกต่อเนื่อง |
|---|---|
| สี | W+V+CMYK |
| รุ่น | เครื่องพิมพ์ DTF |
| ประเภทหมึก | หมึกยูวี |
| ปริมาณหัวพิมพ์ | สองเท่า |
| อัตโนมัติระดับ | กึ่งอัตโนมัติ |
|---|---|
| ความละเอียดในการพิมพ์ | 720จุดต่อนิ้ว/1080จุดต่อนิ้ว/1440จุดต่อนิ้ว |
| ประเภทหัวพิมพ์ | หัวพิมพ์คู่ XP600 |
| ใช้เวลาขึ้น | อัตโนมัติ |
| รายละเอียดการบรรจุ | 1,000*800*580มม |
| ประเภทสินค้า | วัสดุการพิมพ์ |
|---|---|
| ล้างทำความสะอาดได้ | ดีมาก |
| ขนาด | 1 กิโลกรัม |
| ความต้านทานความร้อน | สูงถึง 180°C |
| ความยืดหยุ่น | สูง |
| ประเภทสินค้า | วัสดุการพิมพ์ |
|---|---|
| ล้างทำความสะอาดได้ | ดีมาก |
| ขนาด | 1 กิโลกรัม |
| ความต้านทานความร้อน | สูงถึง 180°C |
| ความยืดหยุ่น | สูง |
| ประเภทสินค้า | วัสดุการพิมพ์ |
|---|---|
| ล้างทำความสะอาดได้ | ดีมาก |
| ขนาด | 1 กิโลกรัม |
| ความต้านทานความร้อน | สูงถึง 180°C |
| ความยืดหยุ่น | สูง |
| ประเภทสินค้า | วัสดุการพิมพ์ |
|---|---|
| ล้างทำความสะอาดได้ | ดีมาก |
| ขนาด | 1 กิโลกรัม |
| ความต้านทานความร้อน | สูงถึง 180°C |
| ความยืดหยุ่น | สูง |
| การบรรจุ | สอง |
|---|---|
| การเคลือบ | ด้านเดียวสองด้าน |
| การเคลือบ | 4-5 ชั้น |
| เวลาพิมพ์ | 1 วัน |
| จบซะ | เคลือบ |
| การเคลือบ | ด้านเดียวสองด้าน |
|---|---|
| ขนาด | 30 ซม./33 ซม./40 ซม./60 ซม./120 ซม |
| จบซะ | เคลือบ |
| เวลาพิมพ์ | 1 วัน |
| ปริมาณ | 50,000 ม้วนต่อสัปดาห์ |
| อุณหภูมิการถ่ายโอน | 130-150 องศาเซลเซียส |
|---|---|
| ความเหมาะสม | เข้ากันได้กับผ้าส่วนใหญ่ |
| ประเภทหมึก | หมึก DTF CMYK+W |
| ลักษณะ | ความละเอียดสูง การติดต่อหมึกที่ดี |
| รายละเอียด | A4/ A3/ A3+/ 30ซม./ 33ซม./ 42ซม./ 60ซม./ 120ซม.*100ม. |
| ประเภทสินค้า | วัสดุการพิมพ์ |
|---|---|
| ล้างทำความสะอาดได้ | ดีมาก |
| ขนาด | 1 กิโลกรัม |
| ความต้านทานความร้อน | สูงถึง 180°C |
| ความยืดหยุ่น | สูง |